-‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’-
Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh

Go down

[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh Empty [BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh

Bài gửi by Nho Em Yeu Thu Dec 10, 2009 3:04 pm

[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh

Xin chào các bạn!
Chiều hôm qua, sau khi trở về nhà sau một ngày thi đấu và giao lưu vui vẻ, cả đoàn BoomSpeed đã đi thăm quan và ăn uống vui vẻ tại Quảng Ninh.
Tuy mới quen đoàn sau buổi chơi BoomSpeed miễn phí, nhưng các bạn game thủ ở đây đã chủ động dẫn đoàn đi thăm quan thành phố và đến những quán ăn đặc sản Hạ Long. Các bạn ấy rất cởi mở và dễ thương, những câu chuyện thú vị của các bạn về trường học, về game đã khiến cả đoàn có 1 buổi tối vô cùng thú vị.
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_7
Cùng đoàn BoomSpeed đi khám phá Hạ Long nhé!
Sáng hôm nay, 7h bạn Nhanh Nhảu đã khua mọi người dậy chuẩn bị quà tặng để đi roadshow. Nhưng khi mở cửa sổ ngó ra ngoài, trời mưa trắng xóa khiến ai nấy đều lo lắng. Liệu buổi Roadshow hôm nay có thực hiện được không?
Thật là may, đến 9h30 thì trời ngớt mưa, ai nấy đều mừng rỡ mang quà tặng chất lên xe thẳng tiến các trường học và phòng game trong thành phố.
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_2
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_13
Đầu tiên, đoàn đến thăm các phòng game của thành phố Hạ Long, treo poster và hướng dẫn cài đặt BoomSpeed trên các máy tính.
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_1
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_4
Các cô/chú chủ phòng game đã nhiệt tình giúp đỡ cả đoàn, cho bọn tớ thoải mái dán hình ảnh BoomSpeed lên tường, cửa ra vào và cài đặt trên máy tính.
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_5
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_6
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_14
Tạm biệt các cô/chú phòng game, bọn tớ thẳng hướng các trường học của thành phố. Nhớ nhất là khi bọn tớ đến trường THCS Văn Lang, THCS Lý Tự Trọng, các bạn học sinh đã ùa ra lấy sticker và quà tặng của BoomSpeed. Chỉ sau 15' bọn tớ đã hoàn thành nhiệm vụ phát ấn phẩm, nhanh chưa! ^^
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_9
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_10
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_15
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_11
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_12
Nhìn lại chặng đường đã qua, đoàn BoomSpeed Miền Bắc đã đi được 2/3 chặng đường phía Bắc rồi đó! Nhớ lắm những nụ cười, niềm vui của các bạn học sinh, các cô/chú phòng game, những tình cảm của mọi người với BoomSpeed.
Tạm biệt Quảng Ninh, bọn tớ di chuyển tiếp đến thành phố biển Hải Phòng, hi vọng trời không mưa để cả đoàn đỡ vất vả hơn!
[BoomSpeed] Roadshow trong mưa tại Quảng Ninh QN3_8
Hẹn gặp lại các bạn tại Hải Phòng nhé!
Nhanh Nhảu
BoomSpeed - Vít là tít
Nho Em Yeu
Nho Em Yeu
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 62
Join date Join date : 09/12/2009
Tuổi Tuổi : 28
Đến từ Đến từ : HCM