-‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’-
Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Cần Thơ] Quyết đấu bến Ninh Kiều!

Go down

[Cần Thơ] Quyết đấu bến Ninh Kiều! Empty [Cần Thơ] Quyết đấu bến Ninh Kiều!

Bài gửi by Nho Em Yeu Fri Dec 11, 2009 6:58 pm

[Cần Thơ] Quyết đấu bến Ninh Kiều!

Lễ Giáng sinh đang đến gần, và có rất nhiều kế hoạch cho mùa cuối năm đã được bạn lên lịch. Vậy thì đừng quên tích vào ngày Chủ nhật 13/12 tuần này một sự kiện đặc biệt dành cho Game thủ Cần Thơ - giải đấu "Quyết đấu bến Ninh Kiều" bộ môn Đột kích.

Giải đấu lần này sẽ được tổ chức tại một trong những GC nổi tiếng bậc nhất đất Tây Đô - Net Huy, với trang thiết bị hiện đại cùng những tiện ích gia tăng cực hot dành tặng Game thủ. Nếu bạn là một fan của thể thao điện tử, nếu bạn là một xạ thủ đang cần một sân chơi đẳng cấp, hay đơn giản chỉ là một người sẵn sàng giải mã cho mọi lời thách đố, thì hãy tới đăng ký ngay để giành lấy một slot cho riêng mình.

<LI done4="2">Địa điểm: Net Huy - 228 Trần Hưng Đạo, Ninh Kiều, TP.Cần Thơ
  • Thời gian: 13/12/2009

Lịch trình tổ chức giải đấu "Quyết đấu bến Ninh Kiều"
GC Net Huy - 228 Trần Hưng Đạo, Ninh Kiều, TP.Cần Thơ
Ngày Thời gian Hoạt động
07 - 12/12 08h00 - 17h00 Đăng ký thi đấu
12/12 14h00 - 17h00 Xác nhận thông tin đăng ký thi đấu
13/12 08h00 - 17h00 Thi đấu chính thức

[Cần Thơ] Quyết đấu bến Ninh Kiều! NetHuy

• Lịch trình thi đấu Miền Tây:
    - An Giang ngày 20/12/09 thi đấu.
    - Vĩnh Long ngày 27/12/09 thi đấu.