-‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’-
Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn

Go down

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn Empty [BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn

Bài gửi by Nho Em Yeu Thu Dec 10, 2009 3:18 pm

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn
Hôm qua, thứ Bảy ngày 28/11, nhóm "Hành trình Xuyên Việt - BoomSpeed" đã có mặt tại Lạng Sơn với những hoạt động rất thú vị, đồng loạt tại 35 phòng máy. Hơn 1000 Game thủ Lạng Sơn đã cùng trải qua những giây phút "Thử sức - Tranh tài" sôi động và kịch tính, đặc biệt là không ngớt... tiếng cười.
[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 1
BoomSpeed tới đây!!!...

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 3
Nồng nhiệt chào đón BoomSpeed
Rong ruổi dọc các tuyến đường Bà Triệu, Phai Vệ, Nguyễn Công Trứ,... Nhanh Nhảu, Mật Ngọt và những người bạn của mình đã có một cuộc hành trình đáng nhớ khi tại mỗi địa điểm dừng chân, rất đông các bạn trẻ Lạng Sơn đã đón chào rất nồng nhiệt. Một số Game thủ lần đầu tham gia trải nghiệm BoomSpeed đã tỏ ra rất hứng thú với những chiếc xe Kart Racing và gameplay "dễ chịu" của sản phẩm mới đến từ Nhà phát hành VTC Game. Bạn Trần Đăng Hà (tài khoản: trandangha1187abc) cho biết: "Nhìn chung là Game này rất thú vị, gameplay đơn giản nhưng có điểm nhấn riêng, đặc biệt là phần nhiệm vụ cốt truyện và đấu Boss, điều này khiến mình thấy hào hứng."
[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 2
Tập trung thi lấy bằng

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 11
Các bạn PGs đang nhiệt tình hướng dẫn Game thủ trẻ Lạng Sơn

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 8
"Đoạn này bạn phải drift nhé!!! Chuẩn đấy..."
Cũng nằm trong khuôn khổ của chương trình, nhóm thực hiện đã tổ chức những hoạt động thi đấu hấp dẫn dành cho Game thủ trực tiếp tham gia chương trình với phần thưởng là các phần quà Vcoin giá trị. Mặc dù mới chỉ có bằng lái "Hạng Gà" nhưng nhiều tay đua không chuyên đã chứng tỏ mức độ nhạy bén trên từng kilomet khi nhanh chóng bắt nhịp với đường đua và đẩy các đối thủ "Tay lái trẻ" hoặc thậm chí là bằng L3 vào thế "bị hít khói".
[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 9
Những trận đấu sôi động bắt đầu

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 7
Các bạn nữ cũng làm vài "cua" này

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 5
Nhà nhà đua BoomSpeed, người người đua BoomSpeed đeeee...

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 6
"Anh để em! Chỗ này là phải vừa cua vừa nhả tên lửa. Cứ để em."
Các GM đi cùng nhóm cũng có những màn "xắn tay áo" vào cuộc đua cùng những niềm đam mê thể thao tốc độ của Game thủ Lạng Sơn. Một vài trận giao hữu đã được tổ chức và GM BoomSpeed cũng phải mướt mồ hôi trước những màn rượt đuổi pro của một vài tay đua xứ Lạng. Tất nhiên là sau trận đấu có người thắng người thua nhưng tất cả đều phấn khởi và vui vẻ vì ai cũng... có quà.
[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 13
Cùng Mật Ngọt "đại náo" phòng máy nào

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 14
Và nhận thưởng sau màn rượt đuổi gay cấn

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 12
Vcoin của em

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 10
"Thẻ 20K anh ạ! Sướng quá!"

[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 4
Tất cả cùng vui và cùng có...quà
"Mình nghĩ đây là một Game giải trí rất hấp dẫn và dễ thương. Đây là lần đầu tiên mình chơi Game này, những ngày cuối tuần chắc chắn mình sẽ cùng các bạn trong lớp đua cho vui", Game thủ Nguyễn Phan Tú Mai (17 tuổi) cho biết. Cùng chung quan điểm với bạn Tú Mai, BoomSpeed cũng hy vọng sẽ mang đến cho các bạn một không gian kết nối bạn bè, cùng đua xe cùng giải trí và cùng tận hưởng những giờ phút giải trí thật sảng khoái.
[BoomSpeed] Tranh tài tại Lạng Sơn 15
Đây là những gì BoomSpeed muốn gửi tới bạn - Thật vui! Thật sảng khoái!
Kết thúc ngày thứ 7 đẹp trời với những tiếng hò reo và những màn ăn mừng tưng bừng tại các phòng máy, Nhanh Nhẩu và những người bạn lại chia tay những Game thủ thân thiện và đáng yêu của Lạng Sơn để chuẩn bị đến với một chặng đường mới, một nơi cũng rất gần - Bắc Giang.
BoomSpeed - Vít là tít
Nho Em Yeu
Nho Em Yeu
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 62
Join date Join date : 09/12/2009
Tuổi Tuổi : 28
Đến từ Đến từ : HCM

- Similar topics