-‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’-
Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bị đâm chết vì đòi yêu em gái bạn

Go down

Bị đâm chết vì đòi yêu em gái bạn Empty Bị đâm chết vì đòi yêu em gái bạn

Bài gửi by Hội Lang Bang Mon Nov 09, 2009 3:05 pm

Cất lời xin được yêu em gái của người đồng nghiệp, thiếu niên 15 tuổi đã bị ông bạn tìm dao đâm thẳng vào ngực. Nạn nhân chết trên đường đưa đi cấp cứu.
[You must be registered and logged in to see this image.]

Kim Ma bị bắt giữ tại trụ sở công an.

Bác sĩ Bệnh viện Đa khoa tỉnh Bình Dương chẩn đoán, Nguyễn Văn Vàng (15 tuổi, ngụ ở Cần Thơ) bị đâm trúng tim.

Chiều 8/11, Công an xã Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương cùng lực lượng dân quân đã vây bắt khẩn cấp hung thủ giết người Kim Ma (22 tuổi) .

Theo điều tra ban đầu, nạn nhân Vàng làm cùng chỗ với Kim Ma tại vựa phế liệu Đại Phát Tài và đem lòng yêu em gái của bạn.

Trong bữa nhậu tại chỗ làm, Vàng thưa chuyện để mong ông anh chấp nhận thì bị Kim Ma từ chối. Lời qua tiếng lại, Ma đứng dậy đạp đổ bàn nhậu, đánh Vàng.

Dù 4 người làm công khác can ngăn nhưng Kim Ma chạy vào bếp, chụp con dao dài khoảng 30 cm đâm một nhát vào ngực trái làm Vàng gục ngã tại chỗ.

Theo Vnexpress
Hội Lang Bang
Hội Lang Bang
-‘๑’-[A]DMIN -‘๑’-
-‘๑’-[A]DMIN -‘๑’-

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 77
Join date Join date : 09/11/2009
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Vùng đất chết

https://teensanhdieu.forum-viet.net

- Similar topics