-‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’-
Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với -‘๑’- [T]een [S]anh [D]ieu -‘๑’- all connect - kết nối không giới hạn.
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giới thiệu blog Joker

Go down

Giới thiệu blog Joker Empty Giới thiệu blog Joker

Bài gửi by Joker Thu Dec 10, 2009 4:51 pm

Sau khi 360 close,
thì ngay lập tức mọi ng chuyển sang facebook hay các mạng xã hội khác,
nhưng cũng ngay lúc đó,
yahoo plus dành cho blogger việt ra đời, và bây giờ đã trở thành 360plus như hiện nay,
cũng là một blogger - Joker mong muốn chia sẽ với mọi ng mọi suy nghĩ cũng như cùng giao lưu kết bạn - thông qua 360plus
nay, joker xin giới thiệu trang nhà 360plus của mình,
có thể nói
"Ghé thăm blog mình nghĩa là bạn đã mang đến cho mình một niềm vui nho nhỏ rằng ít ra trên thế giới này còn có người biết đến mình. Mình không phải là người trình độ nên không thể viết những điều cao siêu, mình chẳng qua cũng chỉ là một người bình thường . Vì thế blog của mình cũng hết sức bình thường, nó không mang đầy triết lý như những trang blog hay khác, những điều mình viết chẳng qua là tai nghe mắt thấy và sưu tầm được với mong muốn chia sẻ và mang lại những gì hay và tốt đẹp cho mọi người, và những lời comment của bạn sẽ là niềm hạnh phúc cho mình, là động lực để mình viết tiếp, vì ít ra trên thế gian này còn có người đồng cảm với suy nghĩ của mình ...”

Mong mọi ng ghé thăm ^^

[You must be registered and logged in to see this link.]
Joker
Joker
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-
-‘๑’-[T]hành [V]iên -‘๑’-

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 12
Join date Join date : 10/12/2009
Tuổi Tuổi : 31
Đến từ Đến từ : HCMc

http://vn.myblog.yahoo.com/yinkute_81

- Similar topics